ประชุมคณะอนุกรรมการติดตามกำกับดูแลการบริการจัดการข้าว
![](https://www.nfccmi.or.th/assets/uploads/pages_img/ea95f-18425045_798844556934314_7880427306363728216_n.jpg)
11 พ.ค.2560 นายสำราญ อรัญญี รองประธานสภาเกษตรกรจังหวัด เชียงใหม่ คนที่ 2 และนายนิธิโรจน์ วันดี สมาชิกสภาเกษตรกรจังหวัดเชี ยงใหม่ เขตอำเภอฝาง/ ประธาน ศพก.อำเภอฝาง ได้เข้าร่วมประชุมคณะอนุกรรมการติดตามกำก ับดูแลการบริการจัดการข้าว ณ ห้องประชุมสำนักงานพาณิชย์ฯ ชั้น 2 ศาลากลางจังหวัดเชียงใหม่ โดยมีนายกฤษณ์ ธนาวณิช รองผู้ว่าราชการจังหวัดเชีย งใหม่เป็นประธานการประชุมใน ครั้งนี้