สมาชิกสภาเกษตรกรจังหวัดเชียงใหม่ เขตอำเภอสารภี เข้าร่วมโครงการ 9 999 ตามรอยเท้าพ่อ
![](https://www.nfccmi.or.th/assets/uploads/pages_img/981dd-15134743_925159617585772_1248640051257823865_n.jpg)
วันที่ 24 พฤศจิกายน 2559 ณ ศูนย์บริการและถ่ายทอดเทคโนโลยีการเกษตร ประจำตำบลยางเนิ้ง อำเภอสารภี จังหวัดเชียงใหม่ ว่าที่ ร.ท.บัญชาการ พลชมชื่น สมาชิกสภาเกษตรกรจังหวัดเชียงใหม่ เขตอำเภอสารภี เข้าร่วมโครงการ 9 999 ตามรอยเท้าพ่อ “รวมพลังสารภี ร้อยดวงใจ เกี่ยวข้าวตามรอยพ่อ” โดยมีหลายหน่วยงานเข้าร่วมในการเกี่ยวข้าวแปรอักษรในครั้งนี้