นายอุบลศักดิ์ บัวหลวงงาม ประธานคณะกรรมการด้านข้าว สภาเกษตรกรแห่งชาติ และประธานสภาเกษตรกรจังหวัดลพบุรี ได้เข้ายื่นหนังสือถึง พลเอก ประยุทธ์ จันทร์โอชา
![](https://www.nfccmi.or.th/assets/uploads/pages_img/3335c-1-14.jpg)
นายอุบลศักดิ์ บัวหลวงงาม ประธานคณะกรรมการด้านข้าว สภาเกษตรกรแห่งชาติ และประธานสภาเกษตรกรจังหวัดลพบุรี ได้เข้ายื่นหนังสือถึง พลเอก ประยุทธ์ จันทร์โอชา หัวหน้าคณะรักษาความสงบแห่งชาติ ผ่านผู้บัญชาการมณฑลทหารบกที่ 13 จังหวัดลพบุรี เพื่อขอขอบพระคุณที่ได้เล็งเห็นความสำคัญของการแก้ไขปัญหาของเกษตรกรที่กำลังเดือดร้อน