รวมพลังแห่งความภักดี น้อมถวายพระบาทสมเด็จพระปรมินทรมหาภูมิพลอดุลยเดช มีผู้เข้าร่วมพิธีจำนวน 1500 คน
![](https://www.nfccmi.or.th/assets/uploads/pages_img/a344a-15134575_925152090919858_5635904043227351483_n.jpg)
วันที่ 22 พฤศจิกายน เวลา 09.00 น. ณ ที่ว่าการอำเภอกัลยาณิวัฒนา จังหวัดเชียงใหม่ นายเฉลิม สันนิธิรัตน์ สมาชิกสภาเกษตรกรจังหวัดเชียงใหม่ เขตอำเภอกัลยาณิวัฒนา พร้อมด้วยหัวหน้าส่วนราชการ ข้าราชการพลเรือน กำนัน ผู้ใหญ่บ้าน นักเรียนนักศึกษา และประชาชนชาวอำเภอกัลยาณิวัฒนา ได้ร่วมกันรวมพลังแห่งความภักดี น้อมถวายพระบาทสมเด็จพระปรมินทรมหาภูมิพลอดุลยเดช มีผู้เข้าร่วมพิธีจำนวน 1500 คน โดยมีนายบุญลือ ธรรมธรานุรักษ์ นายอำเภอกัลยาณิวัฒนา เป็นประธานในพิธี