ประชุมหาแนวทางการช่วยเหลือและ แก้ไขปัญหาความเดือดร้อนของเกษตรกรชาวนาในพื้นที่อำเภอแม่อาย
![](https://www.nfccmi.or.th/assets/uploads/pages_img/3e8e6-15036415_913825995385801_1996849912093733793_n.jpg)
วันที่ ๑๐ พ.ย. ๕๙ เวลา ๑๓.๓๐ น. นายนิคม ตันจินะ สมาชิกสภาเกษตรกรจังหวัดเชียงใหม่ เขตอำเภอแม่อาย ได้เข้าร่วมประชุมหาแนวทางการช่วยเหลือและ แก้ไขปัญหาความเดือดร้อนของเกษตรกรชาวนาในพื้นที่อำเภอแม่อาย ณ ห้องประชุมที่ว่าการอำเภอชั้น ๒ (หลังใหม่) โดยมีนายฉลวย พ่วงพลับ นายอำเภอแม่อาย เป็นประธานในการประชุม