ประชุมพนักงานสำนักงานสภาฯ เพื่อติดตามผลการปฏิบัติงานปี 2559
![](https://www.nfccmi.or.th/assets/uploads/pages_img/cd2f4-14947837_912105428891191_8018656509303070828_n.jpg)
วันที่ 9 พ.ย.2559 ณ ห้องประชุมสำนกังานสภาเกษตรกรจังหวัดเชียงใหม่ เวลา 10.00 น. นายพิชิต ไชยทา หัวหน้าสำนักงานสภาเกษตรกรจังหวัดเชียงใหม่ ได้ประชุมพนักงานสำนักงานสภาฯ เพื่อติดตามผลการปฏิบัติงานปี 2559 ตลอดจนได้ร่วมวางกรอบการปฏิบัติงานในปีงบประมาณ 2560 โดยเฉพาะการวางแผนมการใช้จ่ายเงินงบประมาณในการจัดทำโครงการที่สภาเกษตรกรแห่งขาติได้มอบหมายให้จัดทำในปีงบประมาณนี้ที่มีอย่างจำกัด ให้ได้มาซึ่งผลสัมฤทธิ์ตามแผนที่ตั้งไว้