21/10/2559
![](https://www.nfccmi.or.th/assets/uploads/pages_img/2f7b2-14666106_896015367166864_7325600972515187296_n.jpg)
21 ตุลาคม 2559 เวลา 13.30 ณ ห้องประชุมสำนักงานสภาเกษตรกรจังหวัดเชียงใหม่ อาคารศูนย์สินค้าเกษตรภาคเหนือ จำกัด นายสมหมาย คำมาสาร ประธานสภาเกษตรกรจังหวัดเชียงใหม่, นายมานพ ฟองเงิน รองประธานสภาเกษตรกรจังหวัดเชียงใหม่ คนที่1, นายสำราญ อรัญญี รองประธานสภาเกษตรกรจังหวัดเชียงใหม่ คนที่ 2 ได้ร่วมประชุมติดตามงานพร้อมพิจารณาแนวทางในการดำเนินงานในงบประมาณปี 2560 โดยมีพนักงานสำนักงานสภาเกษตรกรจังหวัดเชียงใหม่เข้าร่วมประชุมกันอย่างพร้อมเพียง