ประธานสภาเกษตรกรจังหวัดเชียงใหม่นำกระเช้าไปอวยพรวันเกิดนายองค์การบริหารส่วนจังหวัดเชียงใหม่
![](https://www.nfccmi.or.th/assets/uploads/pages_img/b6ec5-img_6343.jpg)
เมื่อวันที่ 15 ตุลาคม 2558 นายสมหมาย คำมาสาร ประธานสภาเกษตรกรจังหวัดเชียงใหม่ พร้อมสามาชิกสภาเกษตรกรจังหวัดเชียงใหม่ได้นำกระเช้ามอบให้นายบุญเลิศ บูรณุปกรณ์ นายกองค์การบริหารส่วนจังหวัดเชียงใหม่ เนื่องในโอกาสวันคล้ายวันเกิด