สมาชิกสภาเกษตกรจังหวัดกาญจนบุรีได้เยี่ยมชมสำนักงานสภาเกษตรกรจังหวัดเชียงใหม่และได้ศึกษาแลกเปลี่ยนการทำงาน
![](https://www.nfccmi.or.th/assets/uploads/pages_img/8a43a-972266_600123103422760_2521025742806324817_n.jpg)
เมื่อวันที่ 9 ธันวาคม 2557 สมาชิกสภาเกษตกรจังหวัดกาญจนบุรี และพนักงานสำนักงานสภาเกษตรกรจังหวัดกาญจนบุรี ได้เยี่ยมชมสำนักงานสภาเกษตรกรจังหวัดเชียงใหม่และได้ศึกษาแลกเปลี่ยนการทำงาน พร้อมทั้งได้ทำ MOU ในการแลกเปลี่ยนสินค้าการเกษตร พร้อมทั้งได้เดินทางไปศึกษาดูงานแหล่งเรียนรู้ต้นแบบเรื่องเทคโนโลยีการเพาะเลี้ยงปลาหมอไทยแบบครบวงจร
![](/ckfinder/userfiles/images/10906008_600122916756112_3730537038989859156_n.jpg)
![](/ckfinder/userfiles/images/10906008_600122916756112_3730537038989859156_n.jpg)
![](/ckfinder/userfiles/images/10888587_600123580089379_6516434434786283726_n.jpg)